Kerala SSLC Exam Time Table 2021

Remaining Time for Kerala SSLC Exam 2021 - 08.04.2021 (Thursday)


എസ്.എസ്.എല്‍.സി - പ്ലസ് ടു പരീക്ഷകള്‍ മാറ്റി

Thiruvananthappuram, Thursday 11.03.2021 സംസ്ഥാനത്ത് മാര്‍ച്ച് 17 മുതല്‍ ആരംഭിക്കാനിരുന്ന എസ്.എസ്.എല്‍.സി – പ്ലസ് ടു – വി.എച്ച്.എസ്.ഇ പരീക്ഷകള്‍ മാറ്റി. നിയമസഭ തെരഞ്ഞെടുപ്പിനോട് അനുബന്ധിച്ച് പരീക്ഷകള്‍ മാറ്റിവെയ്ക്കാനുള്ള സര്‍ക്കാര്‍ നല്‍കിയ അപേക്ഷയിലാണ് കേന്ദ്ര തെരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മീഷന്റെ തീരുമാനം.Read more about Kerala Assembly Election News 2021

08.04.2021 (Thursday) - Malayalam

Remaining Time

09.04.2021 Friday - Hindi

Remaining Time

12.04.2021 Monday - English

Remaining Time

15.04.2021 Thursday - History

Remaining Time

19.04.2021 Monday - Language II

Remaining Time

21.04.2021 Wednesday - Physics

Remaining Time

23.04.2021 Friday - Biology

Remaining Time

27.04.2021 Tuesday - Mathematics

Remaining Time

29.04.2021 Thursday - Chemistry

Remaining Time

Click here for Kerala Plus Two Exam Time Table 2021

Kerala SSLC Exam Date 2021

SSLC, +2 പരീക്ഷകള്‍ ഏപ്രിലിലേക്ക് മാറ്റി | SSLC, +2 exams postponed to April kerala sslc exam date 2021, kerala plus two exam time table 2021

Sharing us is caring Us!
Also you may like