Kerala SSLC Exam Time Table 2022

Remaining Time for Kerala SSLC Exam 2022 - 08.04.2022 (Thursday)


എസ്.എസ്.എല്‍.സി - പ്ലസ് ടു പരീക്ഷകള്‍ മാറ്റി

Thiruvananthappuram, Thursday 11.03.2022 സംസ്ഥാനത്ത് മാര്‍ച്ച് 17 മുതല്‍ ആരംഭിക്കാനിരുന്ന എസ്.എസ്.എല്‍.സി – പ്ലസ് ടു – വി.എച്ച്.എസ്.ഇ പരീക്ഷകള്‍ മാറ്റി. നിയമസഭ തെരഞ്ഞെടുപ്പിനോട് അനുബന്ധിച്ച് പരീക്ഷകള്‍ മാറ്റിവെയ്ക്കാനുള്ള സര്‍ക്കാര്‍ നല്‍കിയ അപേക്ഷയിലാണ് കേന്ദ്ര തെരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മീഷന്റെ തീരുമാനം.Read more about Kerala Assembly Election News 2022

08.04.2022 (Thursday) - Malayalam

Remaining Time

09.04.2022 Friday - Hindi

Remaining Time

12.04.2022 Monday - English

Remaining Time

15.04.2022 Thursday - History

Remaining Time

19.04.2022 Monday - Language II

Remaining Time

21.04.2022 Wednesday - Physics

Remaining Time

23.04.2022 Friday - Biology

Remaining Time

27.04.2022 Tuesday - Mathematics

Remaining Time

29.04.2022 Thursday - Chemistry

Remaining Time

Click here for Kerala Plus Two Exam Time Table 2022

Kerala SSLC Exam Date 2022

SSLC, +2 പരീക്ഷകള്‍ ഏപ്രിലിലേക്ക് മാറ്റി | SSLC, +2 exams postponed to April kerala sslc exam date 2022, kerala plus two exam time table 2022

Sharing us is caring Us!
Also you may like