Victers channel online STD 1 classes

അന്ന് അഭിനയിക്കാൻ വന്ന മിടുക്കി, ഇന്ന് കേരളത്തിലെ ഹിറ്റ് ടീച്ചർ

പൂച്ചക്കുട്ടികളുടെയും കുരങ്ങന്റെയും കഥയുമായി കേരളത്തിന്റെ മനംകവർന്ന സായി ശ്വേത എന്ന.......Read more about Victers channel online STD 1 Swetha teacher classes

കുഞ്ഞുവാവകൾക്കൊപ്പം മാമന്മാരും ഒന്നാം ക്ലാസിൽ, പിന്നെ ട്രോളന്മാരും; എല്ലാർക്കും നന്ദി അറിയിച്ച് സായ് ശ്വേത ടീച്ചർ

Sai Swetha teacher thank everyone after her classes went viral | ട്രോളുകളിൽ പോലും അഭിനന്ദനം. ഫേസ്ബുക്കിൽ നന്ദി അറിയിച്ച് സായ് ശ്വേത ടീച്ചർ......Read more about Victers channel online STD 1 Swetha teacher classes

STD 01 English Class 83 (27-10-2020, Tuesday, First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 English Class 76 (16-10-2020, Friday, First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 English Class 76 (16-10-2020, Friday, First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 English Class 76 (16-10-2020, Friday, First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 English Class 76 (16-10-2020, Friday, First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 English Class 76 (16-10-2020, Friday, First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 English Class 76 (16-10-2020, Friday, First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 English Class 76 (16-10-2020, Friday, First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Mathematics Class 75 (15-10-2020, Thursday, First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Malayalam Class 74 (14-10-2020, Wednessday, First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 English Class 73 (13-10-2020, Tuesday, First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 2 എന്റെ കേരളം ഹൈടെക് ആയി പ്രഖ്യാപനം മുഖ്യ മന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ നിർവഹിക്കുന്നു (09-10-2020, Friday )

STD 2 എന്റെ കേരളം ഹൈടെക് ആയി പ്രഖ്യാപനം മുഖ്യ മന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ നിർവഹിക്കുന്നു (09-10-2020, Friday )

STD 01 Mathematics Class 72 (08-10-2020, Thursday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Malayalam Class 71 ( 07-10-2020, Wednesday, First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Mathematics Class 69 (05-10-2020, Monday, First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Sanskrit Class 67 (03-10-2020, Saturday, First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Malayalam Class 66 (01-10-2020, Thursday, First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 English Class 65 (30-09-2020, Wednesday, First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Mathematics Class 64 (29-09-2020, Tuesday, First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Malayalam Class 63 (28-09-2020, Monday, First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 English Class 62 (25-09-2020, Friday, First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Mathematics Class 61 (24-09-2020, Thursday, First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Malayalam Class 60 (23-09-2020, Wednesday, First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Arabic Class 59 (22-09-2020, Tuesday, First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Mathematics Class 58 (18-09-2020, Friday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Mathematics Class 51 (17-09-2020, Thursday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 English Class 50 (16-09-2020, Wednesday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Malayalam Class 49 (15-09-2020, Tuesday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Mathematics Class 48 (14-09-2020, Monday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Malayalam Class 47 (11-09-2020, Friday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 English Class 46 (09-09-2020, Wedneday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Mathematics Class 45 (08-09-2020, Tuesday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Malayalam Class 44 (07-09-2020, Monday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Arabic Class 01 (04-09-2020, Friday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 English Class 42 (24-08-2020, Monday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Malayalam Class 42 (21-08-2020, Friday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Malayalam Class 41 (20-08-2020, Thursday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Mathematics Class 40 (19-08-2020, Wednesday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 English Class 39 (18-08-2020, Tuesday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Malayalam Class 38 (17-08-2020, Monday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Malayalam Class 38 (14-08-2020, Friday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Malayalam Class 38 (14-08-2020, Friday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Mathematics Class 37 (13-08-2020, Thursday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 English Class 37 (07-08-2020, Friday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Mathematics Class 37 (06-08-2020, Thursday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Malayalam Class 36 (05-08-2020, Wednesday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 English Class 35 (04-08-2020, Tuesday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Malayalam Class 34 (03-08-2020, Monday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Mathematics Class 33 (30-07-2020, Thursday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Malayalam Class 33 (29-07-2020, Wednesday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Malayalam Class 32 (28-07-2020, Tuesday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Mathematics Class 31 (27-07-2020, Monday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Mathematics Class 30 (24-07-2020, Friday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 English Class 29 (23-07-2020, Thursday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Malayalam Class 28 (22-07-2020, Wednesday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Malayalam Class 27 ( 21-07-2020, Tuesiday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Mathematics Class 26 ( 17-07-2020, Friday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Malayalam Class 26 ( 16-07-2020, Thursday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 English Class 25 ( 15-07-2020, Wednesday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Malayalam Class 24 ( 14-07-2020, Tuesday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 English Class 23( 13-07-2020, Monday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Mathematics Class 22( 10-07-2020, Friday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Mathematics Class 22( 09-07-2020, Thursday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Mathematics Class 21( 07-07-2020, Tuesday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Malayalam Class 20( 06-07-2020, Monday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Mathematics Class 19( 02-07-2020, Thursday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Mathematics Class 18( 01-07-2020, Wednesday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Malayalam Class 17 ( 30-06-2020, Tuesday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Malayalam Class 16 ( 29-06-2020, Monday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Malayalam Class 15 ( 26-06-2020, Friday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Mathematics Class 2 ( 25-06-2020, Thursday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Mathematics Class 1 ( 24-06-2020, Wednesday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Malayalam Class 11 ( 23-06-2020, Tuesday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 Malayalam Class 11 ( 22-06-2020, Monday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 English Class 10 ( 19-06-2020, Friday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01 General Studies Class 09 ( 18-06-2020, Thursday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 01General Studies Class 08 ( 17-06-2020, Wednesday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 1 General Studies Class 07 ( 16-06-2020, Tuesday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 1 General Studies Class 06( 15-06-2020, Monday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 1 Class 01 ( 05-06-2020, Friday First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 1 Class 01 ( 04-06-2020, Thursday, First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 1 Class 01 ( 03-06-2020, Wednesday, First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 1 Class 01 ( 02-06-2020, Tuesday, First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

STD 1 Class 01 ( 01-06-2020, Monday, First Bell-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍)

Sharing us is caring Us!
Also you may like