Victers Channel 10th Class Chemistry

അക്ഷരങ്ങൾ തിരിച്ചുവരുന്നു

അടുത്ത വർഷം മുതൽ കേരള പാഠ്യപദ്ധതിയിൽ അക്ഷരമാല വീണ്ടും തിരിച്ചു വരികയാണ്. ഈ അവസരത്തിൽ കുഞ്ഞുങ്ങൾക്ക് അക്ഷരമാല പഠനത്തിന് ഉതകുന്ന അതിമനോഹരമായ ഗാനങ്ങളുടെ ശേഖരം കാണുവാനായി ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.

Click here for Kerala SSLC School Wise Result 2022

kite victers channel class STD 9 First Bell 2.0 STD 10 Chemistry Revision Class 03 (22-02-2022.Tuesday, First Bell 2.0-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ 2.0)

MS Solutions 10th Chemistry Class Youtube Channel

MS Solutions, Youtube Channel is a notable 10th Chemistry class resource...Click here to watch MS solutions, 10th Chemistry Class Youtube Channel videos

e School 10th Chemistry Class Youtube Channel

e School, Youtube Channel is a notable 10th Chemistry class resource...Click here to watch e School, 10th Chemistry Class Youtube Channel videos

AJT Chemistry 10th Class Youtube Channel

AJT Chemistry, Youtube Channel is a notable 10th Chemistry class resource...Click here to watch AJT Chemistry, 10th Chemistry Class Youtube Channel videos

kite victers channel class STD 9 First Bell 2.0 STD 10 Chemistry Revision Class 02 (17-02-2022.Thurssday, First Bell 2.0-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ 2.0)

kite victers channel class STD 9 First Bell 2.0 STD 10 Chemistry Revision Class 01 (14-02-2022.Monday, First Bell 2.0-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ 2.0)

kite victers channel class STD 9 First Bell 2.0 STD 10 Chemistry Class 16 English Medium (04-02-2022.Friday, First Bell 2.0-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ 2.0)

kite victers channel class STD 9 First Bell 2.0 STD 10 Chemistry Class 16 English Medium (02-02-2022.Wednesday, First Bell 2.0-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ 2.0)

kite victers channel class STD 9 First Bell 2.0 STD 10 Chemistry Class 14 English Medium (01-02-2022.Tuesday, First Bell 2.0-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ 2.0)

kite victers channel class STD 9 First Bell 2.0 STD 10 Chemistry Class 47 (06-01-2022.Thursday, First Bell 2.0-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ 2.0)

kite victers channel class STD 9 First Bell 2.0 STD 10 Chemistry Class 46 (05-01-2022.Wednesday, First Bell 2.0-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ 2.0)

kite victers channel class STD 9 First Bell 2.0 STD 10 Chemistry Class 45 (04-01-2022.Tiesday, First Bell 2.0-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ 2.0)

kite victers channel class STD 9 First Bell 2.0 STD 10 Chemistry Class 44 (03-01-2022.Monday, First Bell 2.0-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ 2.0)

kite victers channel class STD 9 First Bell 2.0 STD 10 Chemistry Class 42 (16-12-2021.Thursday, First Bell 2.0-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ 2.0)

kite victers channel class STD 9 First Bell 2.0 STD 10 Chemistry Class 41 (15-12-2021.Wednesday, First Bell 2.0-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ 2.0)

kite victers channel class STD 9 First Bell 2.0 STD 10 Chemistry Class 40 (14-12-2021.Tuesday, First Bell 2.0-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ 2.0)

kite victers channel class STD 9 First Bell 2.0 STD 10 Chemistry Class 39 (13-12-2021.Monday, First Bell 2.0-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ 2.0)

ഒരു ബെഞ്ചില്‍ ഒരു കുട്ടി മാത്രം; സ്‌കൂള്‍ തുറക്കുന്നതിന് മാര്‍ഗരേഖ

Thiruvananthappuram, Tuesday 05.10.2021 സ്‌കൂള്‍ തുറക്കുന്നതിന് മാര്‍ഗരേഖ തയ്യാറാക്കി ആരോഗ്യ-വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ്. ഒരു ബെഞ്ചില്‍ ഒരു കുട്ടിയെ മാത്രമാണ് അനുവദിക്കുക. മാര്‍ഗരേഖയുടെ അന്തിമരൂപം ചൊവ്വാഴ്ച പുറത്തുവിടുമെന്നാണ് റിപ്പോര്‍ട്ട്.എല്‍.പി തലത്തില്‍ ഒരു ക്ലാസില്‍ 10 പേരെ മാത്രമാണ് അനുവദിക്കുക. യു.പിതലത്തില്‍ ഒരു ക്ലാസില്‍ 20 കുട്ടികളെ അനുവദിക്കും...Read more about Kerala school reopening date 2021 news

kite victers channel class STD 9 First Bell 2.0 STD 10 Chemistry English Medium Class 09 (10-12-2021.Friday, First Bell 2.0-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ 2.0)

kite victers channel class STD 9 First Bell 2.0 STD 10 Chemistry Class 38 (06-12-2021.Monday, First Bell 2.0-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ 2.0)

kite victers channel class STD 9 First Bell 2.0 STD 10 Chemistry Class 37 (01-12-2021.Wednesday, First Bell 2.0-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ 2.0)

kite victers channel class STD 9 First Bell 2.0 STD 10 Chemistry Class 36 (30-11-2021.Tuesday, First Bell 2.0-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ 2.0)

kite victers channel class STD 9 First Bell 2.0 STD 10 Chemistry Class 35 (29-11-2021.Monday, First Bell 2.0-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ 2.0)

kite victers channel class STD 9 First Bell 2.0 STD 10 Chemistry Class 34 (27-11-2021,Saturday, First Bell 2.0-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ 2.0)

kite victers channel class STD 9 First Bell 2.0 STD 10 Chemistry Class 33 (26-11-2021,Friday, First Bell 2.0-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ 2.0)

kite victers channel class STD 9 First Bell 2.0 STD 10 Chemistry Class 32 (22-11-2021,Monday, First Bell 2.0-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ 2.0)

kite victers channel class STD 9 First Bell 2.0 STD 10 Chemistry Class 29 (10-11-2021,Wednesday, First Bell 2.0-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ 2.0)

kite victers channel class STD 9 First Bell 2.0 STD 10 Chemistry Class 28 (06-11-2021,Saturday, First Bell 2.0-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ 2.0)

kite victers channel class STD 9 First Bell 2.0 STD 10 Chemistry Class 27 (05-11-2021,Friday, First Bell 2.0-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ 2.0)

kite victers channel class STD 9 First Bell 2.0 STD 10 Chemistry Class 23 (08-10-2021, Friday, First Bell 2.0-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ 2.0)

kite victers channel class STD 9 First Bell 2.0 STD 10 Chemistry Class 22 (07-10-2021, Thursday, First Bell 2.0-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ 2.0)

kite victers channel class STD 9 First Bell 2.0 STD 10 Chemistry Class 18 (06-09-2021, Monday, First Bell 2.0-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ 2.0)

kite victers channel SSLC class First Bell 2.0 STD 10 Chemistry Class 15 (27-08-2021, Friday, First Bell 2.0-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ 2.0)

kite victers channel SSLC class First Bell 2.0 STD 10 Chemistry Class 14 (24-08-2021, Tuesday, First Bell 2.0-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ 2.0)

kite victers channel SSLC class First Bell 2.0 STD 10 Chemistry Class 10 (30.07.2021, Friday, First Bell 2.0-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ 2.0)

kite victers channel SSLC class First Bell 2.0 STD 10 Chemistry Class 07 (13-07-2021, Tuesday, First Bell 2.0-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ 2.0)

kite victers channel SSLC class First Bell 2.0 STD 10 Chemistry Class 06 (07-07-2021, Wednesday, First Bell 2.0-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ 2.0)

kite victers channel SSLC class First Bell 2.0 STD 10 Chemistry Class 05 (02-07-2021, Friday, First Bell 2.0-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ 2.0)

kite victers channel SSLC class First Bell 2.0 STD 10 Chemistry Class 04 (29-06-2021, Tuesday, First Bell 2.0-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ 2.0)

kite victers channel SSLC class First Bell 2.0 STD 10 Chemistry Class 03 (24-06-2021, Thursday, First Bell 2.0-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ 2.0)

kite victers channel SSLC class First Bell 2.0 STD 10 Chemistry Class 02 (21-06-2021, Tuesday, First Bell 2.0-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ 2.0)

kite victers channel SSLC class First Bell 2.0 STD 10 Ckemistry Class 01 (03-06-2021, Thursday, First Bell 2.0-ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ 2.0)

കൈറ്റ് വിക്ടേഴ്സ് തത്സമയം സ്‌കൂൾ പ്രവേശനോത്സവം സംസ്ഥാനതല ഉദ്ഘാടനം ( Kerala school admission online inauguration ceremony 2021, 01-06-2021, Tuesday )

First Bell 2.0 Signature song ജുണ്‍ ഒന്ന് മുതല്‍ കൈറ്റ് വിക്ടേഴ്സില്‍ സംപ്രേഷണം ചെയ്യുന്ന 'ഫസ്റ്റ്ബെല്‍ 2.0’ ഡിജിറ്റല്‍ ക്ലാസുകളുടെ മുദ്രാഗാനം കൈറ്റ് സ്റ്റുഡിയോയില്‍ പൊതുവിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രി വി. ശിവന്‍കുട്ടി പ്രകാശനം ചെയ്തു. Read more about First Bell 2.0 Signature song Victers channel online classes details

Sharing us is caring Us!
Also you may like